__Chào mừng bạn đến với Otaku Family__
Đại Gia Đình Otaku ra đời với mong muốn sẽ là nơi để mọi người quy tụ
cùng nhau học hỏi, thư giãn và chia sẻ mọi nỗi buồn vui trong cuộc sống,
___Chúc các bạn luôn vui vẻ nhe!_____

You are not connected. Please login or register

Bạn thấy bài báo thế nào?

0% 0% [ 0 ]
50% 50% [ 1 ]
0% 0% [ 0 ]
50% 50% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 2

Tiểu Phong 1 Tuần báo CEF - Số 1 on Sun Jun 09, 2013 6:01 pm

Mem đặc biệt cấp II
Mem đặc biệt cấp II
Tác giả:Tiểu Phong
Chào các bạn,hôm nay mình sẽ viết 1 bài báo về forum,đây sẽ là bài báo đầu tiên của mình,hân hạnh các bạn đón đọc,mong các bạn ủng hộ cho mình.Bài viết sẽ kèm một số ảnh mình họa,làm cho bài báo sinh động hơn.Xin mời các bạn.
Sự kiện tuyển Mod,S.mod,T.Mod.... sắp kết thúc,nếu các bạn đã đăng ký rồi thì hãy ngồi đợi Admin duyệt.Còn nhưng bạn có kinh nghiệm,biết nhiều về forum thì mời các bạn vào trang này để đăng ký
làm các chức vụ BQT của forum nhé:http://otaku-world.yourme.net/t829p30-topic#11544
Còn về các chức vụ thì một số bạn có lẽ sẽ chưa hiểu nhiều nên các bạn hãy vào đây để biết nhiều hơn về BQT :http://otaku-world.yourme.net/t1030-topic#11549
Và chúng ta hãy chào mừng member mới của diễn đàn là bạn "Magicican".Vâng,đây là 1 mem cực kì mới,chưa ai biết đến bạn ấy và bạn ấy cũng chưa biết ai,cho nên bạn ấy đã làm hăn 1 topic làm quen với mọi người,với mong muốn làm quen với mọi người .
Mem mới đến thì mem cũ cũng về,là ai thì chắc hẳn các bạn cũng biết rồi,cho nên về cái này mình không dài dòng .
Sắp đến sự kiện mừng 1 năm ngày thành lập forum(ngày bao nhiêu mình cũng quên,nhớ mang máng là tháng 7,8)Vào ngày đó có thể admin sẽ tổ chức 1 sự kiện,đó là tặng quà cho tất cả các member có mặt trong forum(vào đúng ngày thành lập forum nhé)Admin sẽ lập 1 topic và ai muốn vào nhận quà thì hãy vào topic và chém gió để nhận thưởng nhé.Phần thưởng là tiền yên,có giá trị là 500 yên(các bạn đừng chê,kẻo ad mắng đó),và cũng tại topic đó,sẽ phục vụ ăn uống ảo cho các bạn,gọi món tùy thích(free).
Sắp tới,mình chuẩn bị cho ra một số bài viết về 12 cung hoàng đạo(cái này cũng có nhiều member chú ý tới)và nó sẽ ra mắt đúng ngày sự kiện trên diễn ra.Các bạn nhớ vào ủng hộ mình nhé!
Tình hình là dạo này forum rất vắng,kể cả hè thế này,mình nghĩ bây giờ ít member hoạt động hơn các bạn có thể thấy,khi onl thì nhiều nhất cũng chỉ có 1,2 người online và chat với mình một lúc rồi lại off,điều này thật tệ,đây là hình minh họa thông tin mỗi khi mình onl(thường xuyên nhé)
Chúc các bạn vui vẻ trên forum!

Message reputation : 100% (1 vote)

Dốc sinh tồn 2 Re: Tuần báo CEF - Số 1 on Sun Jun 09, 2013 6:42 pm

Đẹp trai có gì sai? =))
Đẹp trai có gì sai? =))

Medal:

.
Pet:
Tammy
Huy Hiệu
Like, nhưng nên đổi "Tuần báo CEF" thì đc hơn^^
Để thêm hình hay vài kiểu chữ......cho đẹp hơn...

Atsuko Maeda 3 Re: Tuần báo CEF - Số 1 on Sun Jun 09, 2013 8:08 pm

Mem đặc biệt cấp II
Mem đặc biệt cấp II
Có tuần báo,
Vậy rum có magazine ko?

Dốc sinh tồn 4 Re: Tuần báo CEF - Số 1 on Sun Jun 09, 2013 10:17 pm

Đẹp trai có gì sai? =))
Đẹp trai có gì sai? =))

Medal:

.
Pet:
Tammy
Huy Hiệu
Là gì nhỉ?
Hiện có Showroom?

Atsuko Maeda 5 Re: Tuần báo CEF - Số 1 on Sun Jun 09, 2013 10:37 pm

Mem đặc biệt cấp II
Mem đặc biệt cấp II
Là tạp chí đó?
TFC giờ cũng đang làm mà?
Ta làm mảng dou

Dốc sinh tồn 6 Re: Tuần báo CEF - Số 1 on Mon Jun 10, 2013 8:16 am

Đẹp trai có gì sai? =))
Đẹp trai có gì sai? =))

Medal:

.
Pet:
Tammy
Huy Hiệu
hờ....có tạp chí nữa hả?
ỪM ỪM...Nên hay ko?

Evill_Lion_No1 7 Re: Tuần báo CEF - Số 1 on Mon Jun 10, 2013 9:29 am

Mem đặc biệt
Mem đặc biệt
Bắt đầu spam lạc chủ đề rồi
Đề nghị đi qua chỗ khác đi gđggd

Sponsored content 8 Re: Tuần báo CEF - Số 1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]