__Chào mừng bạn đến với Otaku Family__
Đại Gia Đình Otaku ra đời với mong muốn sẽ là nơi để mọi người quy tụ
cùng nhau học hỏi, thư giãn và chia sẻ mọi nỗi buồn vui trong cuộc sống,
___Chúc các bạn luôn vui vẻ nhe!_____

You are not connected. Please login or register

Evill_Lion_No1 1 [Thắc măc] Sự lộn xộn của các box và về spam on Sun Jun 30, 2013 4:53 pm

Mem đặc biệt
Mem đặc biệt
Vâng, tiêu đề đã nói rõ vậy, chắc ad cũng hiểu mềnh muốn đề cập tới vấn đề gì chứ?
Thứ 1. Tại box Designer, xuất hiện trường hợp các member lập shop. Đây KHÔNG PHẢI LÀ NƠI MUA BÁN, vậy tại sao lại có mấy cái shop này? Hơn nữa, đã có Orther shop, lẽ ra phải lập ở đây chứ => đề nghị move bài, và để dễ kiểm soát, đề nghị những ai muốn lập shop phải báo cáo với quản trị của box Shop ở 1 topic nào đó.
Thứ 2. Tình trạng post nhầm box không còn lạ. Ngạc nhiên là cả ad cũng vi phạm =_=!!! Ví dụ như cái này http://otaku-world.yourme.net/t953-topic => đây thuộc thể loại tin tức, và vì không phải do người post tự train => đề nghị tự xét, và mềnh xin chuyển dời nó đi + đổi tên, nếu ad đồng tình.
Thứ 3. Spam quá nhiều. Cần lập box để xử phạt. Tình trạng này đã được nghiêm khắc triệt để ở các box, mong rằng không xảy ra ở đây. Nếu có ai bảo rằng: Spam vậy mới vui, sao mà nghiêm khắc quá,... thì... cho hỏi: Cái nhà spam để làm kiểng à?!
Đó là tất cả thắc mắc (cả yêu cầu nữa) nhằm phát triển forum. Mong ad chú ý lắng nghe

Mem đặc biệt
Mem đặc biệt
Mình đồng ý với bạn, ad còn spam nữa là

Dốc sinh tồn 3 Re: [Thắc măc] Sự lộn xộn của các box và về spam on Sun Jun 30, 2013 5:13 pm

Đẹp trai có gì sai? =))
Đẹp trai có gì sai? =))

Medal:

.
Pet:
Tammy
Huy Hiệu
Những cái vụ lập SHOP là Ad hoàn toàn ko để ý và biết gì (vì ko có thời gian)
Về spam giờ chỉ có 1 mình tôi, tôi cũng thấy mình spam đi, nhưng tôi ko quản lí đc các người khác spam..Điển hình như cái vụ S.Mod nhắc nhở ấy tôi sẽ nói khi ra số báo CEF sau...
Cái truyện mickey là gì đó tôi ko biểt, nhưng tôi nghĩ đó là truyện dịch từ những người khác!
Thân,

Evill_Lion_No1 4 Re: [Thắc măc] Sự lộn xộn của các box và về spam on Sun Jun 30, 2013 5:22 pm

Mem đặc biệt
Mem đặc biệt
truyện dịch là chỉ do những thành viên của forum dịch thôi nhé, cái khác là lấy nguồn.
còn spam thì lập cái phòng phạt như ở bên DG ấy... vừa dễ quản lí lại đỡ mất công sức.
cuối cùng là cái shop => đã biết rồi thì move đi =_=

Dốc sinh tồn 5 Re: [Thắc măc] Sự lộn xộn của các box và về spam on Sun Jun 30, 2013 5:25 pm

Đẹp trai có gì sai? =))
Đẹp trai có gì sai? =))

Medal:

.
Pet:
Tammy
Huy Hiệu
MOVE RỒI!
CÓ PHÒNG PHẠT RỒI ĐẤY, CẬU KO BIẾT SAO?
http://otaku-world.yourme.net/t519-topic CẬU CÓ THỂ VÔ VIẾT NHƯNG ĐỪNG VIẾT QUÁ LỐ ĐẤY!

Evill_Lion_No1 6 Re: [Thắc măc] Sự lộn xộn của các box và về spam on Sun Jun 30, 2013 5:33 pm

Mem đặc biệt
Mem đặc biệt
=))
Thanks đã lôi.
Em đi giết người đây ạ =))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]